shugaban_banner
Labarai

Wanne zuriyar cat ya fi kyau ga kuliyoyi?

Wanne zuriyar cat ya fi kyau ga kuliyoyi?Shin jami'in shebur ya fi dacewa da amfani?Akwai abubuwa guda biyar da ya kamata ku tuna lokacin zabar zuriyar cat

Cat Air Torry

Yanzu da gaske akwai ɗimbin kuɗaɗe a kasuwa, kuma akwai nau'ikan kututture iri-iri.Ga jami'an shebur, tabbas yana da kyau cewa akwai samfuran arziki da yawa, saboda duk muna da ƙarin zaɓuɓɓuka.

Koyaya, yayin da nau'in mai arziki ya kawo ƙarin zaɓuɓɓuka, shin yana kawo wasu ƙananan matsaloli?Misali, idan kuna da wahalar zaɓar.

Lokacin da kuke fuskantar dattin cat iri-iri, shin kun san wane nau'in kulin cat ne zai fi dacewa da kuliyoyi?

Dubi dattin cat daga hangen cat

Yadda za a gane datti cat daga hangen zaman gaba cat?A gaskiya ma, muna so mu san irin nau'in kurayen da suke so.

Ko da yake kowane katifa ya fi so ya bambanta, ga yawancin kuliyoyi, abubuwan da suke so na duniya ne.Abubuwan fa'idodi guda biyu masu zuwa na kiwo sun fi son ƙarin kuliyoyi.

(1) Cat zuriyar dabbobi da kananan barbashi

Cats za su fi son datti mai laushi ga waɗanda ke da manyan hatsi.Tabbas, wannan son kuliyoyi ba don komai ba ne.

Kakannin Cats sun rayu a cikin jeji, kuma sun binne najasarsu a cikin jeji.Wataƙila kun san yadda yashi yake da kyau.Bugu da kari, lallausan tabawar katon kyanwa idan ya taba yashi shima yana da kyau sosai.

Kai?Me ya sa aka kawo batun ga kakannin kuliyoyi da jeji?Zai iya zama kuna son mu sayi tulin ƙulle-ƙulle don cat ya koma gida?

A'a!Ina nufin, kuna son kuliyoyi su yi tafiya a kan yashi mai kyau, ko kuna son su yi tafiya a kan manyan hatsi na tsakuwa?Cats za su fi son datti mai laushi saboda kwarewar amfani da wannan zuriyar yana da kyau.

(2) Kwancen katon da ba ya wari

Yanzu da yawa cat litters za su ƙara wasu abubuwan dandano, kuma suna inganta cewa kamshin zai iya rufe warin cat.Da alama, har zuwa wani lokaci, wannan ma yana da ma'ana, idan turaren na iya soke juna da gaske.

Abin takaici, kuliyoyi ba sa son zuriyar dabbobi masu wari.Ga yawancin kuliyoyi, har yanzu sun fi son zuriyar da ba ta da kamshi.

Haka nan kuma ka san cewa hancin kyanwa ya fi na mutane hankali, kuma kamshin da ka ke ji yana kara yawa, sau da yawa a cikin kogon katon.Shin kun taɓa samun bugu tare da ƙamshin turare mai ƙarfi?Idan kun dandana, tabbas za ku ji rashin taimako na kuliyoyi ta fuskar wannan kamshin.

Don haka, don ƙamshin dattin cat, Ina ba da shawarar ku zaɓi kyan gani mara wari ga kuliyoyi.

Dubi zuriyar cat daga mahangar jami'in shebur

Ko da yake cat zuriyar dabbobi ne na kuliyoyi, kula da dabbobin cat shine kasuwancin ku, kuma yanzu kun san dalilin da yasa ake kiran masu cats jami'an shebur?

Domin ku ne ke sarrafa dattin cat, ƙwarewar sarrafa shi ba shakka yana da mahimmanci.Yayin da ake la'akari da abubuwan da ake so na cat, ya kamata ku kuma yi la'akari da kwarewar ku na sarrafa dattin cat.

(1) Littattafan katsin da ke karkatar da su

Littafan katsin da ke son yin cuku-cuku na iya ƙara saurin da kuke zubar da dattin ku.Babban chunks na cat zuriyar dabbobi suna da sauƙin rikewa, amma idan kun haɗu da zuriyar cat tare da mannewa mara kyau, za ku ji zafi sosai lokacin yin sheƙa cat.

Yawancin ƙananan barbashi na katon da suka gurɓata suna iya zamewa ta cikin faɗuwar shebur cat, wanda kuma ba za a yarda da shi ba!

(2) Matsalolin warewa

Ba wanda ke son kamshin, kuliyoyi ba sa so, kuma ba kwa son shi!Duk da haka, ƙwayar cat abu ne mai wari sosai.

Idan dattin kyanwa ya ƙunshi abubuwan da ke lalata wari waɗanda ke iya tara wari, hakika za a iya rage warin najasa zuwa ɗan lokaci.Lokacin zabar dattin cat, muna ba da shawarar cewa ku zaɓi cat da wannan aikin.

(3) Karancin kura

Idan kun yi amfani da litter na bentonite, dole ne ku san jin ƙurar ƙura lokacin yin sheki cat, wanda shine jin dadi!

Idan ana maganar kura a cikin kurar kyanwa, yawanci muna da shawarwari guda biyu, ɗaya shine a sanya abin rufe fuska don kula da dattin cat, ɗayan kuma shine a zaɓi ɗan ƙaramin kurar cat.Kwancen cat tare da ƙananan ƙura zai zama mafi kyau ga lafiyar ku.

epilogue

Litter na cat shine larura don rayuwar cat na gida, kuma ku da kuke da cat dole ne ku iya guje wa wannan batu.Haɗa gwaninta na amfani da kuliyoyi da ƙwarewar jami'an shebur don magance kifin cat don zaɓar dattin cat shine mafi amintaccen hanyar zaɓi!


Lokacin aikawa: Maris-02-2023